| พิมพ์ | เอฟดับบลิวดีเอ็ม |
|---|---|
| ใช้ | FTTX |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | 3 พอร์ต FWDM |
| ความยาวคลื่นปฏิบัติการ | 1310นาโนเมตร,1490นาโนเมตร,1550นาโนเมตร |
| พอร์ต | 3 พอร์ต |
| พิมพ์ | จุดเชื่อมต่อไร้สายระดับองค์กร |
|---|---|
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออปติก |
| ไม่มีไฟเบอร์ | 1 |
| ประเภทตัวเชื่อมต่อ | เอสซี เอพีซี |
| วัสดุ | พีซี |
| พิมพ์ | อะแดปเตอร์ไฟเบอร์และตัวเชื่อมต่อ |
|---|---|
| ใช้ | กยท |
| ชื่อรุ่น | Ttap สำหรับอะแดปเตอร์ OptiTap |
| คุณสมบัติ | เข้ากันได้กับ Optitap ( Corning ) , H Connector ( Amphenol ) |
| ประเภทสายเคเบิล | สายแบน 3.0mm,5.0mm,แบน 2.0*3.0mm |
| พิมพ์ | สายไฟเบอร์ออปติก, สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติก |
|---|---|
| จำนวนตัวนำ | 1 |
| ประเภทตัวเชื่อมต่อ | วท./อพ |
| ประเภทไฟเบอร์ | โหมดเดียว 9/125 |
| สีแจ็คเก็ต | สีเหลือง |
| พิมพ์ | เอฟดับบลิวดีเอ็ม |
|---|---|
| ใช้ | FTTX |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | CWDM Filter Multiplexer สำหรับระบบเพิ่ม/ลด WDM |
| ช่วงความยาวคลื่นปฏิบัติการ | 1260~1620 นาโนเมตร |
| ระยะห่างช่อง | 20 นาโนเมตร |
| พิมพ์ | อะแดปเตอร์ไฟเบอร์และตัวเชื่อมต่อ |
|---|---|
| ใช้ | กยท |
| ชื่อรุ่น | ขั้วต่อออปติคัลกันน้ำ |
| คุณสมบัติ | เข้ากันได้กับ Optitap ( Corning ) , H Connector ( Amphenol ) |
| ประเภทสายเคเบิล | สายแบน 3.0mm,5.0mm,แบน 2.0*3.0mm |
| พิมพ์ | อะแดปเตอร์ไฟเบอร์และตัวเชื่อมต่อ |
|---|---|
| ใช้ | กยท |
| ชื่อรุ่น | ตัวเชื่อมต่อ OptiTap |
| คุณสมบัติ | เข้ากันได้กับ Optitap ( Corning ) , H Connector ( Amphenol ) |
| ประเภทสายเคเบิล | สายแบน 3.0mm,5.0mm,แบน 2.0*3.0mm |
| พิมพ์ | อะแดปเตอร์ไฟเบอร์และตัวเชื่อมต่อ |
|---|---|
| ใช้ | กยท |
| ชื่อรุ่น | คอนเนคเตอร์กันน้ำ SC/APC |
| ประเภทสายเคเบิล | สายแบน 2.*3.0mm,3.0mm ,5.0mm |
| กันน้ำ | IP68 |
| พิมพ์ | อะแดปเตอร์ไฟเบอร์และตัวเชื่อมต่อ |
|---|---|
| ใช้ | กยท |
| ชื่อรุ่น | ตัวเชื่อมต่อที่รวดเร็วกันน้ำสำหรับ Huawei |
| ประเภทสายเคเบิล | สายแบน 2.*3.0mm,3.0mm ,5.0mm |
| กันน้ำ | IP68 |
| พิมพ์ | CCWDM |
|---|---|
| ใช้ | FTTH |
| หมายเลขช่อง | 4CH, 8CH หรือ 16CH |
| โครงสร้าง | Mux หรือ Demux |
| ระยะห่างช่อง | 20Nm |