| พิมพ์ | อะแดปเตอร์ไฟเบอร์และตัวเชื่อมต่อ |
|---|---|
| ใช้ | FTTH |
| เวลาการรับประกัน | 2 |
| เครือข่าย | ไอพี, 4g, 3G |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ตัวเชื่อมต่อ Hoptic |
| พิมพ์ | อื่น |
|---|---|
| เครือข่าย | แลนไร้สาย |
| สี | สีเขียว |
| แอปพลิเคชัน | FTTH, CATV, กล้องวงจรปิด |
| ใบรับรอง | RoHS, CE, ISO |
| พิมพ์ | ดับบลิวดีเอ็ม |
|---|---|
| ใช้ | FTTH |
| เวลาการรับประกัน | 1 ปี |
| สะท้อนความยาวคลื่น | 1550นาโนเมตร 1650นาโนเมตร 1625นาโนเมตร |
| ความยาวคลื่นทำงาน | 1260 - 1360 & 1460 - 1581 |
| พิมพ์ | ชั้นวางและตู้ |
|---|---|
| ใช้ | FTTx เครือข่ายศูนย์ข้อมูล |
| เวลาการรับประกัน | 3 |
| เครือข่าย | LAN แบบมีสาย, ONVIF, 4g, 3G, ไฟเบอร์ |
| ชื่อ | ไฟเบอร์ออปติก mpo เทปคาสเซ็ต |
| พิมพ์ | อะแดปเตอร์ไฟเบอร์และตัวเชื่อมต่อ |
|---|---|
| ใช้ | กยท |
| ชื่อรุ่น | อะแดปเตอร์ Optitap |
| คุณสมบัติ | เข้ากันได้กับ OptiTap และ H-Connector |
| จำนวนไฟเบอร์ | sc เริม |
| พิมพ์ | โซลูชั่น FTTx |
|---|---|
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | แยก PLC ไฟเบอร์ออปติก |
| ประเภทไฟเบอร์ | G652D, G655, G657A ตามคำขอ |
| การสูญเสียการแทรก (dB) | 7.1/7.3 |
| ความสม่ำเสมอของการสูญเสีย (dB) | 0.6 |
| พิมพ์ | สายไฟเบอร์ออปติก โซลูชั่น FTTx |
|---|---|
| จำนวนตัวนำ | ≥ 10 |
| จำนวนไฟเบอร์ | 32 |
| ประเภทตัวเชื่อมต่อ | แอลซี เอสซี เอฟซี เซนต์ |
| ประเภทไฟเบอร์ | G652D, G655, G657A ตามคำขอ |
| พิมพ์ | อะแดปเตอร์และตัวเชื่อมต่อไฟเบอร์, อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออปติก SC / UPC |
|---|---|
| ใช้ | FTTH |
| เวลาความทนทาน | >1,000 |
| แรงอุณหภูมิ | - 55 ถึง + 85 |
| แรงยึด | 200-600G |
| พิมพ์ | มิเตอร์ไฟฟ้าไฟเบอร์ออปติก |
|---|---|
| เวลาการรับประกัน | 1 ปี |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ไฟเบอร์ออปติกมัลติมิเตอร์ |
| ความยาวคลื่นการสอบเทียบ (นาโนเมตร) | 850/1300/1310/1490/1550/1625 |
| ประเภทตัวเชื่อมต่อ | เปลี่ยน FC/SC/ST สำหรับ PC/APC |
| พิมพ์ | โซลูชั่น FTTx |
|---|---|
| ใช้ | FTTX |
| เวลาการรับประกัน | 5 |
| คอนเนคเตอร์ B ชนิด | OptiTap |
| คอนเนคเตอร์ ชนิด A | วท./อพ |