| พิมพ์ | ชั้นวางและตู้ |
|---|---|
| ใช้ | เหนือศีรษะ, ฝังโดยตรง, ท่อระบายน้ำ |
| เวลาการรับประกัน | 5 |
| เครือข่าย | เส้นใยแก้วนำแสง |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ปิดประกบกันใยแก้วนำแสง |
| พิมพ์ | โซลูชั่น FTTx |
|---|---|
| ใช้ | FTTH เอฟทีเอช |
| ประเภทไฟเบอร์ | มัลติโหมด |
| เส้นผ่านศูนย์กลาง | 2.0 มม. / 3.0 มม |
| ความยาว | 1M, 1.5M, 2M ตามคำขอของคุณ |
| พิมพ์ | กล่องต่อสายไฟเบอร์ออปติก |
|---|---|
| ใช้ | FTTH |
| เวลาการรับประกัน | 5 |
| เครือข่าย | 4g, 3g |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | กล่องเทอร์มินอลไฟเบอร์ออปติกขนาดเล็ก ftth 2 พอร์ต |
| พิมพ์ | กล่องต่อสายไฟเบอร์ออปติก |
|---|---|
| ใช้ | FTTH |
| เวลาการรับประกัน | 5 |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | แผ่นปิดหน้าไฟเบอร์ออปติก 1 พอร์ต |
| อะแดปเตอร์ที่เหมาะสม | วท.,ลค |
| พิมพ์ | กล่องต่อสายไฟเบอร์ออปติก |
|---|---|
| ใช้ | FTTH |
| เวลาการรับประกัน | 5 |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | แผ่นปิดหน้าไฟเบอร์ออปติก 1 พอร์ต |
| อะแดปเตอร์ที่เหมาะสม | วท.,ลค |
| พิมพ์ | แยก PLC ไฟเบอร์ออปติก |
|---|---|
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | 1 * 8 ตัวแยกไฟเบอร์ออปติก plc |
| ประเภทไฟเบอร์ | G652D หรือ G657A1 |
| การขัดสายเคเบิล | APC/พีซี/UPC |
| เปลือกนอกของสายเคเบิล | PE หรือ AT |
| พิมพ์ | โซลูชั่น FTTx |
|---|---|
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | 1 * 8 ตัวแยก PLC |
| ประเภทไฟเบอร์ | G657A1 |
| ความยาวสายเคเบิล | 1 ม |
| ขนาดท่อเหล็ก | 60x7x4mm |
| พิมพ์ | กล่องต่อสายไฟเบอร์ออปติก |
|---|---|
| ใช้ | FTTH |
| เวลาการรับประกัน | 5 |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | แผ่นปิดหน้าไฟเบอร์ออปติก 4 พอร์ต |
| อะแดปเตอร์ที่เหมาะสม | วท.,ลค |
| พิมพ์ | กล่องต่อสายไฟเบอร์ออปติก |
|---|---|
| ใช้ | FTTH |
| เวลาการรับประกัน | 5 |
| เครือข่าย | 4g, 3g |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | แผ่นปิดหน้าไฟเบอร์ออปติก 2 พอร์ต |
| พิมพ์ | โซลูชั่น FTTx |
|---|---|
| ใช้ | FTTH |
| จำนวนไฟเบอร์ | 1. |
| กันน้ำ | IP67 IP68 |
| ประเภทไฟเบอร์ | G657A, G652D, Om1, Om2, Om3 |