| พิมพ์ | อะแดปเตอร์ไฟเบอร์และตัวเชื่อมต่อ |
|---|---|
| ใช้ | กยท |
| ชื่อรุ่น | ตัวเชื่อมต่อไฟเบอร์ออปติก Corning |
| คุณสมบัติ | เข้ากันได้กับ Optitap ( Corning ) , H Connector ( Amphenol ) |
| ประเภทสายเคเบิล | สายแบน 3.0mm,5.0mm,แบน 2.0*3.0mm |
| ประเภท | สายไฟเบอร์ออปติก |
|---|---|
| ประเภทไฟเบอร์ | โหมดเดียว 9/125 |
| การสูญเสียการแทรกซึม | <0.25db |
| ส่งคืนการสูญเสีย | >50dB |
| สีแจ็คเก็ต | สีเหลือง |
| พิมพ์ | สายไฟเบอร์ออปติก |
|---|---|
| ประเภทไฟเบอร์ | โหมดเดียว 9/125 |
| การสูญเสียการแทรกซึม | <0.25db |
| ส่งคืนการสูญเสีย | >50dB |
| สีแจ็คเก็ต | สีเหลือง |
| พิมพ์ | สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติก |
|---|---|
| ใช้ | FTTH |
| ประเภทตัวเชื่อมต่อ | เอสซี,แอลซี,เอฟซี,เซนต์ |
| สีแจ็คเก็ต | สีเหลือง |
| ความยาว | กำหนดเอง |
| พิมพ์ | FTTx Solutions ติดตั้งกับผนังในอาคารได้ |
|---|---|
| ใช้ | FTTH |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | กล่อง FTTH 4 คอร์ |
| วัสดุ | เอบีเอสหรือพีซี |
| สี | สีขาว |
| พิมพ์ | สายไฟเบอร์ออปติก |
|---|---|
| ใช้ | ศูนย์ข้อมูล,FTTH,FTTA,FTTX,CATV,CCTV,สถานีฐาน |
| เวลาการรับประกัน | 2 |
| เครือข่าย | LAN แบบมีสาย, ONVIF, 4g, 3G |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | สายแพทช์ MPO-LC |
| พิมพ์ | ตัวเชื่อมต่อไฟเบอร์ออปติก |
|---|---|
| จำนวนตัวนำ | 1 |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | SC ตัวเชื่อมต่อที่รวดเร็ว |
| เสื้อนอก | ถุง PE |
| สี | สีฟ้า, สีเขียว, สีเบจ |
| พิมพ์ | โซลูชั่น FTTx |
|---|---|
| ใช้ | FTTX |
| จำนวนไฟเบอร์ | 1. |
| ประเภทพอร์ต | SC/ST/FC และ RJ45 |
| อัตราข้อมูล | 10/100/1000ม |
| พิมพ์ | ตัวแปลงสื่อ |
|---|---|
| ใช้ | FTTX |
| มาตรฐานการปฏิบัติงาน | 10/100Base-TX และ 100Base-FX |
| ความต้องการพลังงาน | ไฟฟ้ากระแสตรง 5V 1A |
| ระยะการใช้งาน | 20กม.ขึ้น20กม |
| พิมพ์ | ตัวเชื่อมต่อไฟเบอร์ |
|---|---|
| ประเภทตัวเชื่อมต่อ | SC/FC/LC/ST/MTRJ/MU ect. |
| Ferrule End-face | พีซี, UPC, APC |
| ประเภทไฟเบอร์ | โหมดเดียว, มัลติโหมด |
| ประเภทสายเคเบิล | เริม, ดูเพล็กซ์ |