| พิมพ์ | สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติก |
|---|---|
| ใช้ | FTTH, FTTX |
| เครือข่าย | 4g, 3g |
| ประเภทไฟเบอร์ | สถานะโสด |
| ระดับการป้องกัน IP | IP68 |
| พิมพ์ | อะแดปเตอร์ไฟเบอร์และตัวเชื่อมต่อ |
|---|---|
| พิมพ์ | FC/SC/ST/LC |
| โหมด | เอสเอ็มแอนด์เอ็ม |
| สภาพการทำงาน | -40°C ถึง +75°C |
| ความยาวคลื่นทำงาน | 1200~1600นาโนเมตร |
| พิมพ์ | สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติก |
|---|---|
| ใช้ | FTTH เอฟทีเอช |
| เวลาการรับประกัน | 3 |
| เครือข่าย | 4g, 3g |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | สายแพทช์วางสาย FTTH SC UPC |
| พิมพ์ | ฟิวชั่นต่อเชือกไฟเบอร์ |
|---|---|
| ใช้ | FTTH |
| เวลาการรับประกัน | 3 ปี |
| คำสำคัญ | เครื่องต่อสายไฟเบอร์ออปติก |
| เวลาประกบ | 5 วินาที |
| พิมพ์ | สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติก |
|---|---|
| ใช้ | FTTH |
| เวลาการรับประกัน | 2 |
| เครือข่าย | 4g, 3G, สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติก, ไฟเบอร์ออปติกลูปแบ็ค |
| ประเภทตัวเชื่อมต่อ | ลค |
| พิมพ์ | สายไฟเบอร์ออปติก |
|---|---|
| ใช้ | FTTX |
| สีแจ็คเก็ต | สีเหลืองหรือปรับแต่ง |
| เส้นผ่านศูนย์กลาง | 600um |
| วัสดุ | PVC, LSZH, OFNR, OFNP |
| พิมพ์ | สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติก |
|---|---|
| ใช้ | FTTH |
| เวลาการรับประกัน | 2 |
| เครือข่าย | 4g, 3G, สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติก, ไฟเบอร์ออปติกลูปแบ็ค |
| ประเภทตัวเชื่อมต่อ | ลค |
| พิมพ์ | ปิดประกบกันใยแก้วนำแสง |
|---|---|
| ใช้ | FTTX |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | การปิดข้อต่อใยแก้วนำแสงแกน 48/96 |
| ท่าเรือ | เซินเจิ้น |
| สี | สีดำ |
| พิมพ์ | ปิดประกบกันใยแก้วนำแสง |
|---|---|
| ใช้ | FTTX |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | การปิดข้อต่อใยแก้วนำแสงแกน 48/96 |
| ท่าเรือ | เซินเจิ้น |
| สี | สีดำ |
| พิมพ์ | สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติก |
|---|---|
| ใช้ | FTTH |
| เวลาการรับประกัน | 3 |
| เครือข่าย | 4g, 3g |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติก SC / APC-SC APC |