| พิมพ์ | สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติก |
|---|---|
| ใช้ | กยท., อุปกรณ์ทดสอบ |
| เวลาการรับประกัน | 3 |
| เครือข่าย | LAN แบบมีสาย, ONVIF, 4g, 3G, ไฟเบอร์ |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | 12 คอร์ 0.9 มม. Fanout MPO - LC |
| พิมพ์ | โซลูชั่น FTTx |
|---|---|
| ใช้ | FTTH |
| ชื่อ | ปิดข้อต่อโดม |
| รูปร่าง | เริม, Duplex, Quad |
| การสูญเสียการแทรก | ≤0.2dB |
| พิมพ์ | อะแดปเตอร์และตัวเชื่อมต่อไฟเบอร์ MPO/MTP |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน | FTTX |
| สี | ฟ้า/ เขียว/ อควา |
| ประเภทไฟเบอร์ | เอสเอ็ม/มม |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ตัวเชื่อมต่อ MPO |
| พิมพ์ | อะแดปเตอร์ไฟเบอร์และตัวเชื่อมต่อ |
|---|---|
| ประเภทตัวเชื่อมต่อ | ลค |
| Ferrule End-face | พีซี, UPC, APC |
| ประเภทไฟเบอร์ | โหมดเดียว, มัลติโหมด |
| ประเภทสายเคเบิล | เริม, ดูเพล็กซ์ |
| พิมพ์ | ปิดประกบกันใยแก้วนำแสง |
|---|---|
| ใช้ | FTTX |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | การปิดเทอร์มินัลการเข้าถึงไฟเบอร์ |
| ขนาด (มม.) | 395*245*130 |
| สูงสุด ความจุ (เส้นใยเดี่ยว) | 288 |
| พิมพ์ | อื่น |
|---|---|
| เครือข่าย | แลนไร้สาย |
| ประเภทตัวเชื่อมต่อ | ลค |
| แอปพลิเคชัน | ตัวเชื่อมต่อไฟเบอร์ |
| ท่าเรือ | เซินเจิ้น |
| พิมพ์ | กล่องต่อสายไฟเบอร์ออปติก |
|---|---|
| ใช้ | FTTH เอฟทีเอช |
| เวลาการรับประกัน | 2 |
| เครือข่าย | บลูทูธ, LAN แบบมีสาย, ONVIF, Ip, 4g, 3G |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | กล่องเทอร์มินัลใยแก้วนำแสง FTTH 8 Core |
| พิมพ์ | เซอร์โคเนีย เฟอร์รูล SM/MM |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน | ส่วนใยแก้วนำแสง |
| ท่าเรือ | เซินเจิ้น |
| รายละเอียดการบรรจุ | ในถุงpp |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | T / T, เวสเทิร์นยูเนี่ยน |
| พิมพ์ | อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ opitc โหมดเดียว/หลายโหมด |
|---|---|
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ตัวเชื่อมต่อ |
| สี | กำหนดเอง |
| แอปพลิเคชัน | เครือข่าย FTTH FTTB FTTX |
| ความยาวคลื่น | 9-125um |
| พิมพ์ | สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติก |
|---|---|
| ใช้ | FTTH |
| เวลาการรับประกัน | 1 ปี |
| เครือข่าย | ไม่มี |
| แอปพลิเคชัน | LAN, WAN และเครือข่ายเมโทร |