| พิมพ์ | กล่องกระจายไฟเบอร์ออปติก |
|---|---|
| ใช้ | FTTH |
| เวลาการรับประกัน | 2 |
| เครือข่าย | LAN ไร้สาย, บลูทูธ, LAN แบบมีสาย, ONVIF, ไม่มี, SDK, TCP, Ip, POE, GPRS, wifi, 4g, GSM, 3G, Wiegand |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | กล่องกระจายใยแก้วนำแสง |
| พิมพ์ | กล่องต่อสายไฟเบอร์ออปติก |
|---|---|
| ใช้ | FTTX |
| เครือข่าย | 4g, 3g |
| ชื่อ | กล่องเทอร์มินอล FTTX MST |
| ขนาด(กxยxส) | 365x137x90มม.(ไม่มีฝาปิด) 375x142x120มม.(มีฝาปิด) |
| พิมพ์ | อื่น |
|---|---|
| เครือข่าย | แลนไร้สาย |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ตัวเชื่อมต่อไฟเบอร์ออปติก |
| ชนิดไฟเบอร์ | G652D/G657A1/G657A2 |
| ควบคุมคุณภาพ | ทดสอบ 100% ก่อนจัดส่ง |
| พิมพ์ | ไฟเบอร์ออปติคัลพาวเวอร์มิเตอร์ |
|---|---|
| ใช้ | FTTX |
| เวลาการรับประกัน | 1 ปี |
| ช่วงการวัด (dBm) | -70~+6dBm |
| ตัวเชื่อมต่อ | FC/SC/ST |
| พิมพ์ | อะแดปเตอร์และตัวเชื่อมต่อไฟเบอร์ SC UPC |
|---|---|
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | อะแดปเตอร์สายเคเบิลใยแก้วนำแสง |
| ประเภทไฟเบอร์ | สถานะโสด |
| สี | สีฟ้า |
| วัสดุ | พีซี |
| พิมพ์ | กล่องต่อสายไฟเบอร์ออปติก |
|---|---|
| ใช้ | FTTH เอฟทีเอช |
| เวลาการรับประกัน | 3 |
| เครือข่าย | 4g, 3g |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ไคซา ซีทีโอ |
| พิมพ์ | กล่องต่อสายไฟเบอร์ออปติก |
|---|---|
| ใช้ | FTTX |
| เครือข่าย | 4g, 3g |
| ชื่อ | กล่องเทอร์มินอล FTTX MST |
| ขนาด(กxยxส) | 365x137x90มม.(ไม่มีฝาปิด) 375x142x120มม.(มีฝาปิด) |
| พิมพ์ | ใยแก้วนำแสง |
|---|---|
| ใช้ | เอฟ.ที.พี |
| จำนวนไฟเบอร์ | 2. |
| ประเภทพอร์ต | ตัวแปลงสื่อไฟเบอร์ออปติก |
| อัตราข้อมูล | 10/100/1000ม |
| พิมพ์ | อะแดปเตอร์ไฟเบอร์และตัวเชื่อมต่อ |
|---|---|
| ใช้ | FTTH |
| เวลาการรับประกัน | 2 |
| เครือข่าย | LAN แบบมีสาย, 4g, 3G |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ตัวเชื่อมต่อไฟเบอร์ออปติกมาตรฐาน SC LC FC ST |
| พิมพ์ | ชั้นวางและตู้ |
|---|---|
| ใช้ | FTTx เครือข่ายศูนย์ข้อมูล |
| เวลาการรับประกัน | 3 |
| เครือข่าย | LAN แบบมีสาย, ONVIF, 4g, 3G, ไฟเบอร์ |
| ชื่อ | ไฟเบอร์ออปติก mpo เทปคาสเซ็ต |