| พิมพ์ | อะแดปเตอร์และตัวเชื่อมต่อไฟเบอร์, อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออปติก SC-APC SM SX พร้อมชัตเตอร์ |
|---|---|
| ใช้ | FTTH |
| เวลาความทนทาน | >1,000 |
| แรงอุณหภูมิ | - 55 ถึง + 85 |
| แรงยึด | 200-600G |
| พิมพ์ | สายไฟเบอร์ออปติก |
|---|---|
| ใช้ | FTTX |
| เวลาการรับประกัน | 5 |
| เครือข่าย | 4g, 3g |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | สายแพทช์ SC/APC เข้ากันได้กับ Corning Optitap |
| พิมพ์ | ตัวลดทอนไฟเบอร์ออปติก ชายกับหญิง |
|---|---|
| ใช้ | FTTH |
| เครือข่าย | 4g, 3g |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | FC Attenuator ไฟเบอร์ออปติกผันแปร |
| เพศของตัวเชื่อมต่อ | FC ชายเป็นหญิง |
| พิมพ์ | SC apc, วทท |
|---|---|
| ใช้ | FTTH |
| เวลาการรับประกัน | 1 ปี |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | อะแดปเตอร์สายเคเบิลใยแก้วนำแสง |
| ประเภทไฟเบอร์ | สถานะโสด |
| พิมพ์ | สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติก |
|---|---|
| ใช้ | FTTH |
| เวลาการรับประกัน | 3 |
| เครือข่าย | 4g, 3g |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | จัมเปอร์ไฟเบอร์ออปติก |
| พิมพ์ | อะแดปเตอร์ไฟเบอร์และตัวเชื่อมต่อ |
|---|---|
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ตัวเชื่อมต่อไฟเบอร์ออปติกที่รวดเร็ว |
| โหมด | เอสเอ็ม |
| สี | ฟ้าเขียว |
| การสูญเสียการแทรก | <=0.3 ดีบี |
| พิมพ์ | มิเตอร์ไฟฟ้าไฟเบอร์ออปติก |
|---|---|
| ใช้ | FTTX |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | IFOT-5000 อินทิเกรตมิเตอร์ |
| วัสดุ | พลาสติก, โลหะ |
| คนที่เกี่ยวข้อง | การแก้ไขปัญหา FTTX; การก่อสร้าง; การฝึกอบรม; การบำรุงรักษาเครือข่าย |
| พิมพ์ | อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออปติก |
|---|---|
| ใช้ | FTTH |
| ความยาวคลื่นทำงาน | 1200~1600นาโนเมตร |
| การสูญเสียการแทรก (dB) | 0.2 |
| การสูญเสียกลับ (dB) | ≥50 |
| พิมพ์ | อะแดปเตอร์ไฟเบอร์และตัวเชื่อมต่อ |
|---|---|
| ประเภทไฟเบอร์ | อะแดปเตอร์ใยแก้วนำแสง LC |
| วัสดุปลอก | เซอร์โคเนียหรือฟอสเฟอร์บรอนซ์ |
| การสูญเสียกลับ (dB) | ≥50 |
| อุณหภูมิในการทำงาน | - 40 ถึง +75°ซ |
| พิมพ์ | อะแดปเตอร์และตัวเชื่อมต่อไฟเบอร์, อะแดปเตอร์ LC UPC Duplex |
|---|---|
| ใช้ | FTTH |
| เวลาความทนทาน | >1,000 |
| แรงอุณหภูมิ | - 55 ถึง + 85 |
| แรงยึด | 200-600G |