| พิมพ์ | อะแดปเตอร์ไฟเบอร์และตัวเชื่อมต่อ |
|---|---|
| ใช้ | FTTH |
| เวลาการรับประกัน | 1 ปี |
| รายการ | อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออปติก SM SX E2000 APC พร้อมหน้าแปลน |
| จำนวนไฟเบอร์ | 1 |
| พิมพ์ | อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออปติก |
|---|---|
| ใช้ | กลางแจ้ง/ในร่ม |
| พิมพ์ | FC/SC/ST/LC |
| ความยาวคลื่นทำงาน | 1200~1600นาโนเมตร |
| การสูญเสียการแทรก (IL) | 0.2 |
| พิมพ์ | กล่องต่อสายไฟเบอร์ออปติก |
|---|---|
| ใช้ | FTTH |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | กล่องเทอร์มินอล ODVA/MPO |
| เกรดกันน้ำ | IP67 |
| ขนาด | 250*80*70มม |
| พิมพ์ | การทดสอบและเครื่องมือ |
|---|---|
| ใช้ | ขั้วต่อสายแพทช์ |
| เวลาการรับประกัน | 1 ปี |
| เครือข่าย | LAN แบบมีสาย |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | กระเป๋าใส่เครื่องมือทำความสะอาดใยแก้วนำแสง |
| พิมพ์ | ตัวลดทอนใยแก้วนำแสงโหมดเดียว |
|---|---|
| ใช้ | FTTH เอฟทีเอช |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ตัวลดทอนใยแก้วนำแสง LC UPC ตัวผู้กับตัวเมีย |
| ความยาวคลื่นปฏิบัติการ | SM: 1200-1600nm หรือ 1310nm, 1550nm |
| ช่วงเดซิเบล | 1-30dB (สูงสุด) |
| พิมพ์ | ตัวลดทอนใยแก้วนำแสงชายกับหญิง |
|---|---|
| ใช้ | FTTH |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ตัวลดทอนใยแก้วนำแสง SC |
| ช่วงระดับการลดทอน | 0~30dB |
| การสูญเสียกลับ (dB) | พีซี: ≥50 UPC: ≥55 APC: ≥60 |
| พิมพ์ | ตัวลดทอนไฟเบอร์ออปติก ชายกับหญิง |
|---|---|
| ใช้ | FTTH |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ตัวลดทอนใยแก้วนำแสง SC |
| เพศของตัวเชื่อมต่อ | SC ชายเป็นหญิง |
| ช่วงระดับการลดทอน | 0~30dB |
| พิมพ์ | ตัวลดทอนไฟเบอร์ออปติก ชายกับหญิง |
|---|---|
| ใช้ | FTTH |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ตัวลดทอนใยแก้วนำแสง SC |
| เพศของตัวเชื่อมต่อ | SC ชายเป็นหญิง |
| ช่วงระดับการลดทอน | 0~30dB |
| พิมพ์ | ตัวลดทอนไฟเบอร์ออปติก ชายกับหญิง |
|---|---|
| ใช้ | FTTH |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ตัวลดทอนใยแก้วนำแสง LC |
| เพศของตัวเชื่อมต่อ | LC ชายเป็นหญิง |
| ช่วงระดับการลดทอน | 0~30dB |
| พิมพ์ | ตัวลดทอนไฟเบอร์ออปติก ชายกับหญิง |
|---|---|
| ใช้ | FTTH |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ตัวลดทอนใยแก้วนำแสง ST |
| เพศของตัวเชื่อมต่อ | ST ชายเป็นหญิง |
| ช่วงระดับการลดทอน | 0~30dB |