| พิมพ์ | ตัวลดทอนไฟเบอร์ออปติก ชายกับหญิง |
|---|---|
| ใช้ | FTTH |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | FC ตัวลดทอนใยแก้วนำแสง |
| เพศของตัวเชื่อมต่อ | FC ชายเป็นหญิง |
| ช่วงระดับการลดทอน | 0~30dB |
| พิมพ์ | ตัวเชื่อมต่อไฟเบอร์ออปติก |
|---|---|
| จำนวนตัวนำ | 1 |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | SC ตัวเชื่อมต่อที่รวดเร็ว |
| เสื้อนอก | ถุง PE |
| สี | สีฟ้า, สีเขียว, สีเบจ |
| พิมพ์ | ตัวเชื่อมต่อไฟเบอร์ออปติกที่รวดเร็ว |
|---|---|
| จำนวนตัวนำ | ≥ 10 |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ตัวเชื่อมต่อ LC ที่รวดเร็ว |
| เสื้อนอก | ถุง PE |
| สี | สีฟ้า, สีเขียว, สีเบจ |
| พิมพ์ | เครื่องทดสอบและเครื่องมือ |
|---|---|
| ใช้ | FTTH |
| สี | สีขาว |
| ประเภทตัวเชื่อมต่อ | เอสซี แอลซี เอฟซี เซนต์ |
| เวลาทำความสะอาด | กว่า 800 ทำความสะอาด |
| ชื่อ | กล่องเทอร์มินอล FTTX |
|---|---|
| ขนาด(กxยxส) | 365x137x90มม.(ไม่มีฝาปิด) 375x142x120มม.(มีฝาปิด) |
| การป้องกันทางเข้า | IP67 |
| ช่วงอุณหภูมิ | -40~80℃ |
| สายกลม OD | 5.0 มม. ถึง 14.0 มม |
| พิมพ์ | อื่น |
|---|---|
| ใช้ | FTTX |
| เวลาการรับประกัน | 3 ปี |
| เครือข่าย | แลนไร้สาย |
| ตัวเชื่อมต่อ | เซาท์แคโรไลนา,ST,FC,LC,MTRJ,MU,DIN |
| พิมพ์ | โซลูชั่น FTTx |
|---|---|
| ใช้ | FTTH เอฟทีเอช |
| จำนวนไฟเบอร์ | 1. |
| กันน้ำ | IP67 |
| ประเภทไฟเบอร์ | G657A, G652D, Om1, Om2, Om3 |
| ประเภทไฟเบอร์ | เอสเอ็ม |
|---|---|
| การสูญเสียการแทรกซึม | <0.2dB |
| ส่งคืนการสูญเสีย | >60dB |
| สีของสายเคเบิล | สีเหลือง |
| สีตัวเชื่อมต่อ | โลหะ |
| ประเภทตัวเชื่อมต่อ | วท |
|---|---|
| Ferrule End-face | UPC, APC |
| ประเภทไฟเบอร์ | เอสเอ็มเอ็ม |
| ประเภทสายเคเบิล | เริม, ดูเพล็กซ์ |
| สายเคเบิล OD | 0.9/2.0/3.0มม |
| พิมพ์ | โซลูชั่น FTTx |
|---|---|
| ใช้ | FTTX |
| พิมพ์ | วท |
| โหมด | เอสเอ็มแอนด์เอ็ม |
| สภาพการทำงาน | -40°C ถึง +75°C |