| พิมพ์ | โมดูล CWDM |
|---|---|
| ใช้ | FTTX, เอฟทีเอ็กซ์ |
| หมายเลขช่อง | 4CH, 8CH หรือ 16CH |
| โครงสร้าง | Mux หรือ Demux |
| ระยะห่างช่อง | 20Nm |
| พิมพ์ | เครื่องมือ เครื่องทดสอบ และเครื่องมือ |
|---|---|
| ใช้ | FTTH |
| หน้าจอแสดงผล | จอ LCD สี 5.6 นิ้ว (ทัชสกรีน) |
| พิสัย | 120กม |
| ขนาด | 227มมx160มมx70มม |
| พิมพ์ | เครื่องทดสอบและเครื่องมือ |
|---|---|
| ใช้ | FTTX |
| ประเภทตัวเชื่อมต่อ | SC LC FC ST (ตามความต้องการของคุณ) |
| หน่วยวัด | เดซิเบล/เดซิเบล/xW |
| แรงดันใช้งาน (V) | กระแสตรง 3.3V~5.5V |
| พิมพ์ | เครื่องทดสอบและเครื่องมือ |
|---|---|
| ใช้ | กลางแจ้ง |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | อปท |
| หน้าจอแสดงผล | จอ LCD สี 5.6 นิ้ว (ทัชสกรีน) |
| พิสัย | 120กม |
| พิมพ์ | ดับบลิวดีเอ็ม |
|---|---|
| ใช้ | FTTH |
| เวลาการรับประกัน | 3 |
| เครือข่าย | 4g, 3g |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | FWDM ชนิดท่อเหล็ก |
| พิมพ์ | กล่องต่อสายไฟเบอร์ออปติก |
|---|---|
| ใช้ | FTTH |
| เวลาการรับประกัน | 2 |
| เครือข่าย | LAN แบบมีสาย, ONVIF, 4g, 3G |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | กล่องต่อสายไฟเบอร์ที่มองไม่เห็น |
| พิมพ์ | สายไฟเบอร์ออปติก |
|---|---|
| ใช้ | FTTX |
| เวลาการรับประกัน | 5 |
| เครือข่าย | 4g, 3g |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | SC APC ถึง SC / APC FTTH วางสายเคเบิล |
| พิมพ์ | สายไฟเบอร์ออปติก |
|---|---|
| ใช้ | FTTH |
| เส้นใย | G657A |
| วัสดุ | LSZH |
| สี | สีดำ |
| พิมพ์ | สายไฟเบอร์ออปติก |
|---|---|
| ใช้ | FTTX |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | สายเคเบิลไฟเบอร์ออปติกแบบเป่าลม Super มินิ UniTube 2~24 คอร์ |
| จำนวนไฟเบอร์ | 2 ~ 24 คอร์ |
| ประเภทไฟเบอร์ | สถานะโสด |
| พิมพ์ | สายไฟเบอร์ออปติก |
|---|---|
| ใช้ | FTTH |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | สายเคเบิล FTTH Drop |
| จำนวนไฟเบอร์ | 1~4 เส้นใย |
| ประเภทไฟเบอร์ | โหมดเดียว (G652D, G657A) หรือมัลติโหมด |