| พิมพ์ | ใยแก้วนำแสง |
|---|---|
| ใช้ | เอฟ.ที.พี |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | GCYFTY Duct สายเคเบิลไฟเบอร์ออปติกเป่าลมขนาดเล็ก |
| จำนวนไฟเบอร์ | 12~288 คอร์ |
| ประเภทไฟเบอร์ | โหมดเดียว (G652D) |
| พิมพ์ | อะแดปเตอร์ไฟเบอร์และตัวเชื่อมต่อ |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน | เครือข่าย FTTH FTTB FTTX |
| สี | กำหนดเอง |
| ประเภทไฟเบอร์ | เอสเอ็ม/มม |
| วัสดุ | พลาสติก |
| พิมพ์ | ใยแก้วนำแสง |
|---|---|
| ใช้ | FTTX |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | สายเคเบิลใยแก้วนำแสงกลางแจ้งชนิด GYTA53 แบบฝังโดยตรง |
| จำนวนไฟเบอร์ | 12~288 คอร์ |
| ประเภทไฟเบอร์ | โหมดเดียวหรือหลายโหมด |
| พิมพ์ | สายไฟเบอร์ออปติก Cat 1 |
|---|---|
| จำนวนตัวนำ | 2 |
| จำนวนไฟเบอร์ | 1~12 |
| น้ำหนักสายเคเบิล | 10กก./กม |
| เส้นผ่านศูนย์กลางของสายเคเบิล | 5.0*2.0มม |
| พิมพ์ | อะแดปเตอร์ไฟเบอร์และตัวเชื่อมต่อ |
|---|---|
| ใช้ | FTTH เอฟทีเอช |
| เครือข่าย | 4g, 3g |
| ประเภทการขัด | UPC, APC |
| เส้นผ่านศูนย์กลาง | 0.9 มม. 2.0 มม. 3.0 มม. อื่น ๆ |
| พิมพ์ | สายไฟเบอร์ออปติก Cat 1 |
|---|---|
| จำนวนตัวนำ | 1 |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | สายเคเบิล FTTH Drop |
| แอปพลิเคชัน | สายหล่นในร่ม/กลางแจ้ง |
| จำนวนไฟเบอร์ | 1~4 |
| พิมพ์ | สายเคเบิลใยแก้วนำแสงในร่ม |
|---|---|
| จำนวนตัวนำ | 1 |
| โครงสร้างสายเคเบิล | สายบัฟเฟอร์แน่น |
| โหมด | เอส.เอ็ม.เอ็ม |
| ประเภทไฟเบอร์ | G657A1, G657A2 |
| พิมพ์ | สายไฟเบอร์ออปติก |
|---|---|
| เครือข่าย | 4g, 3g |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | สายเคเบิลใยแก้วนำแสงไมโครเป่าลม GYCFY |
| ประเภทไฟเบอร์ | โหมดเดียว (G652D) |
| จำนวนไฟเบอร์ | 12~144 คอร์ |
| พิมพ์ | สายไฟเบอร์ออปติก |
|---|---|
| เครือข่าย | 4g, 3g |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | GCYFTY สายเคเบิลใยแก้วนำแสง |
| ประเภทไฟเบอร์ | G652D |
| จำนวนไฟเบอร์ | 2~288 คอร์ |
| พิมพ์ | สายไฟเบอร์ออปติก |
|---|---|
| จำนวนตัวนำ | 1 |
| จำนวนไฟเบอร์ | 1 แกน |
| โหมดไฟเบอร์ | สถานะโสด |
| ประเภทไฟเบอร์ | G657A1 |