| พิมพ์ | PLC 1X4, บมจ.มินิสตีลทูป |
|---|---|
| ใช้ | FTTH เอฟทีเอช |
| แบบอย่าง | 1 * 4 ตัวแยก PLC โดยไม่มีขั้วต่อ |
| ความยาวคลื่น | 1260-1650นาโนเมตร |
| แอปพลิเคชัน | เครือข่าย FTTH FTTB FTTX |
| พิมพ์ | ตัวแยก PLC, LC/APC |
|---|---|
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | 1x32 ตัวแยก PLC ชนิดมินิ |
| ประเภทไฟเบอร์ | G657A1 หรือตามคำสั่งของลูกค้า |
| เส้นผ่านศูนย์กลาง | 0.9มม |
| ความยาวคลื่นปฏิบัติการ (นาโนเมตร) | 1260~1650 |
| พิมพ์ | เครื่องทดสอบและเครื่องมือ |
|---|---|
| ใช้ | FTTH |
| เวลาการรับประกัน | 1 ปี |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | อปท |
| ประเภทไฟเบอร์ | สถานะโสด |
| พิมพ์ | อแดปเตอร์ sc/apc SM DX |
|---|---|
| จำนวนตัวนำ | 2 |
| สี | เขียว/น้ำเงิน |
| อุณหภูมิในการทำงาน | - 40 ถึง +75 องศา |
| วัสดุ | พีซี |
| พิมพ์ | ตัวแยกแอลซี |
|---|---|
| ใช้ | FTTH |
| เวลาการรับประกัน | 1 ปี |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ตัวแยก PLC ชนิดตลับ |
| ขนาด | 100x25x130มม.(กxสxล) |
| พิมพ์ | ตัวแยกแอลซี |
|---|---|
| ใช้ | FTTH |
| เวลาการรับประกัน | 1 ปี |
| เครือข่าย | สาย LAN, 4g |
| แบบอย่าง | ตัวแยก PLC 1 * 2 |
| พิมพ์ | ตัวแยกแอลซี |
|---|---|
| ใช้ | FTTH |
| เวลาการรับประกัน | 1 ปี |
| เครือข่าย | ไม่มี |
| แอปพลิเคชัน | LAN, WAN และเครือข่ายเมโทร |
| พิมพ์ | ตัวแยกแอลซี |
|---|---|
| ใช้ | FTTH |
| เวลาการรับประกัน | 1 ปี |
| เครือข่าย | LAN แบบมีสาย |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | 1x8 ตัวแยกสัญญาณ Cassette plc SC/APC |
| พิมพ์ | FTTx Solutions ชนิดท่อเหล็กกล้าขนาดเล็ก |
|---|---|
| เส้นใย | G657A1 |
| จำนวนไฟเบอร์ | 4 คอร์ |
| ประเภทตัวเชื่อมต่อ | เอสซี เอพีซี |
| ความยาว | 0.5m / 1m / 2m / 5m / กำหนดเอง |
| พิมพ์ | มัลติเพล็กซิ่งแบบหารความยาวคลื่น |
|---|---|
| ใช้ | เอฟดับบลิวดีเอ็ม |
| เวลาการรับประกัน | 2 |
| เครือข่าย | 4g, 3g |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | 1X2 เอฟดับบลิวดีเอ็ม |