| พิมพ์ | สายไฟเบอร์ออปติก |
|---|---|
| ใช้ | FTTH |
| ประเภทตัวเชื่อมต่อ | ม.ป.ท |
| จำนวนไฟเบอร์ตัวเชื่อมต่อ | 12, 24 |
| ขัด | พีซี, เอพีซี |
| พิมพ์ | โซลูชั่น FTTx |
|---|---|
| ใช้ | FTTH เอฟทีเอช |
| คอนเนคเตอร์ B ชนิด | OptiTap |
| คอนเนคเตอร์ ชนิด A | วท./อพ |
| ประเภทสินค้า | ชุดประกอบสายเคเบิล FTTH Drop |
| พิมพ์ | อะแดปเตอร์ไฟเบอร์และตัวเชื่อมต่อ |
|---|---|
| ใช้ | FTTH, FTTX |
| เวลาการรับประกัน | 2 |
| เครือข่าย | ไอพี, 4g, 3G |
| แอปพลิเคชัน | อะแดปเตอร์ Furukawa Slim, Huawei และ Optitap |
| พิมพ์ | สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติก |
|---|---|
| ใช้ | FTTH, FTTX |
| เวลาการรับประกัน | 2 |
| เครือข่าย | ไอพี, 4g, 3G |
| แอปพลิเคชัน | อะแดปเตอร์ Huawei, Furukawa Slim และ Optitap |
| พิมพ์ | อะแดปเตอร์ไฟเบอร์และตัวเชื่อมต่อ |
|---|---|
| ใช้ | FTTH, FTTX |
| เวลาการรับประกัน | 2 |
| เครือข่าย | ไอพี, 4g, 3G |
| แอปพลิเคชัน | Huawei และ Optitap อะแดปเตอร์แบบบาง |
| พิมพ์ | ใยแก้วนำแสง |
|---|---|
| ใช้ | FTTX |
| จำนวนไฟเบอร์ | 24 |
| การทดสอบ 3 มิติ | 100% |
| ประเภทไฟเบอร์ | SM/MM/OM3/OM4/OM5 |
| พิมพ์ | สายไฟเบอร์ออปติก |
|---|---|
| จำนวนตัวนำ | 1 |
| ชื่อรุ่น | สายแพทช์สายเคเบิล OptiTap Drop |
| ตัวเชื่อม ก | ขั้วต่อชุบแข็ง OptiTap |
| ขั้วต่อ B | ขั้วต่อ SC/APC พร้อมขา 2.9 มม |
| พิมพ์ | สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติก |
|---|---|
| ใช้ | FTTH |
| ประเภทไฟเบอร์ | โหมดเดียว 9/125 |
| การสูญเสียการแทรกซึม | <0.25db |
| ส่งคืนการสูญเสีย | >50dB |
| จำนวนตัวนำ | 1 |
|---|---|
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติก |
| สี | สีเหลือง |
| ตัวเชื่อมต่อ | SC-SC |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -40~+75°ซ |
| พิมพ์ | สายไฟเบอร์ออปติก |
|---|---|
| ใช้ | เอฟ.ที.พี |
| จำนวนไฟเบอร์ | 24. |
| ไฟเบอร์แบบหลายโหมด | OM1/OM2/OM3 |
| ไฟเบอร์โหมดเดียว | G655,G652D, G657A1, G657A2 |