| พิมพ์ | สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติก |
|---|---|
| ใช้ | ศูนย์ข้อมูล,FTTH,FTTA,FTTX,CATV,CCTV,สถานีฐาน |
| เวลาการรับประกัน | 2 |
| เครือข่าย | LAN แบบมีสาย, ONVIF, 4g, 3G |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติก MPO / MTP |
| พิมพ์ | สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติก |
|---|---|
| ใช้ | กยท., อุปกรณ์ทดสอบ |
| เวลาการรับประกัน | 3 |
| เครือข่าย | LAN แบบมีสาย, ONVIF, 4g, 3G, ไฟเบอร์, สายแพทช์ MPO, สาย mpo |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | 12 คอร์ 0.9 มม. Fanout MPO - LC |
| พิมพ์ | สายไฟเบอร์ออปติก |
|---|---|
| จำนวนตัวนำ | 1 |
| ประเภทไฟเบอร์ | G657A, G652D, โหมดเดียว/หลายโหมด |
| ความยาวสายเคเบิล | 20m.30m, 50m หรือกำหนดเอง |
| จำนวนไฟเบอร์ | 1-12 คอร์ |
| พิมพ์ | สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติก |
|---|---|
| ใช้ | FTTH |
| เวลาการรับประกัน | 3 |
| เครือข่าย | 4g, 3g |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติก SC-SC |
| ประเภทสายเคเบิล | โอม3 |
|---|---|
| ประเภทตัวเชื่อมต่อ | ลค |
| ชื่อสินค้า | ชุดประกอบสายไฟเบอร์ |
| อัตราเปลวไฟของสายเคเบิล | IEC60332-1 |
| แบนด์วิธของสายเคเบิล | 2000MHz/กม |
| เส้นผ่านศูนย์กลางภายนอกของสายเคเบิล | 20.0 3.0 5.0 มิลลิเมตร |
|---|---|
| แบนด์วิธของสายเคเบิล | 2000MHz/กม |
| ชื่อสินค้า | ชุดประกอบสายไฟเบอร์ |
| จำนวนไฟเบอร์ | 2 |
| อัตราเปลวไฟของสายเคเบิล | IEC60332-1 |
| เส้นผ่านศูนย์กลางของสายเคเบิล | 3.0มม |
|---|---|
| เส้นผ่านศูนย์กลางภายนอกของสายเคเบิล | 5.0 มม |
| ความแข็งแรงในการดึงสายเคเบิล | 50N |
| ประเภทตัวเชื่อมต่อ | ลค |
| ความยาวสายเคเบิล | 3 ม |
| พิมพ์ | ผมเปียไฟเบอร์ |
|---|---|
| ใช้ | FTTH |
| ชื่อ | สายแพทช์ SC/APC |
| ประเภทไฟเบอร์ | สถานะโสด |
| จำนวนไฟเบอร์ | เริม |
| พิมพ์ | ผมเปียไฟเบอร์ |
|---|---|
| ใช้ | FTTH |
| ประเภทตัวเชื่อมต่อ | SC, LC, FC, ST, E2000, MU, MTRJ... |
| ประเภทการขัด | พีซี, UPC, APC |
| การสูญเสียการแทรกซึม | <0.25db |
| พิมพ์ | สายไฟเบอร์ออปติก |
|---|---|
| ใช้ | FTTH |
| ประเภทไฟเบอร์ | โหมดเดียว 9/125 |
| การสูญเสียการแทรกซึม | <0.25db |
| ส่งคืนการสูญเสีย | >50dB |