| จำนวนตัวนำ | 1 |
|---|---|
| ประเภทไฟเบอร์ | G657A, G652D, โหมดเดียว/หลายโหมด |
| ความยาวสายเคเบิล | 20m.30m, 50m หรือกำหนดเอง |
| จำนวนไฟเบอร์ | 1-12 คอร์ |
| แอปพลิเคชัน | ใช้ในร่ม/กลางแจ้ง |
| จำนวนตัวนำ | 2 |
|---|---|
| สายเคเบิล OD | สายเคเบิล OD: 900um, 2.0 มม. และ 3.0 มม |
| เสื้อนอก | PVC หรือ LSZH |
| การสูญเสียการแทรกโดยทั่วไป (IL) | ≤0.2dB |
| ผลตอบแทนขาดทุน (RL) | ≥55dB |
| พิมพ์ | สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติก |
|---|---|
| ใช้ | FTTH |
| โหมดไฟเบอร์ | โหมดเดี่ยวและหลายโหมด |
| เส้นผ่านศูนย์กลางของสายเคเบิล | 0.9/2.0/3.0 มม |
| การสูญเสียการแทรกซึม | <0.25db |
| พิมพ์ | สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติก |
|---|---|
| ใช้ | FTTX |
| เวลาการรับประกัน | 3 |
| เครือข่าย | LAN แบบมีสาย, ONVIF, 4g, 3G, ไฟเบอร์ |
| ผลิตชื่อ | สายแพทช์ MPO |
| พิมพ์ | FTTx โซลูชั่นส์ 1.25 มม |
|---|---|
| ใช้ | FTTH |
| เวลาการรับประกัน | 1 ปี |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ปลอกโลหะ 1.25 มม. LC / MU ไฟเบอร์ออปติกทำความสะอาด |
| ประเภทตัวเชื่อมต่อ | วท./มท |
| พิมพ์ | โซลูชั่น FTTx |
|---|---|
| ใช้ | การติดตั้งอุปกรณ์ออปติก |
| เวลาการรับประกัน | 1 ปี |
| เครือข่าย | LAN แบบมีสาย |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | น้ำยาทำความสะอาดขั้วต่อใยแก้วนำแสง |
| พิมพ์ | สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติก |
|---|---|
| ใช้ | FTTH |
| เวลาการรับประกัน | 3 |
| เครือข่าย | LAN แบบมีสาย, 4g, 3G, ไฟเบอร์ |
| ประเภทตัวเชื่อมต่อ | ส.ป.ก |
| พิมพ์ | ฟิวชั่นต่อเชือกไฟเบอร์ |
|---|---|
| ใช้ | FTTH |
| เวลาการรับประกัน | 1 ปี |
| การสูญเสียประกบเฉลี่ย | 0.02dB(SM), 0.01dB(MM), 0.04dB(NZDS), 0.04dB(EDF) |
| รุ่นประกบ | อัตโนมัติ & แมนนวล & อัตโนมัติเต็มรูปแบบ |
| พิมพ์ | สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติก |
|---|---|
| ใช้ | FTTH |
| เวลาการรับประกัน | 3 |
| เครือข่าย | 4g, 3g |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติก SC / APC-SC APC |
| ความยาวสายเคเบิล | 0.5ม., 1.5ม., 20ม., 3ม |
|---|---|
| ประเภทไฟเบอร์ | โหมดเดียวหรือหลายโหมด |
| การสูญเสียการแทรกซึม | <0.25db |
| ส่งคืนการสูญเสีย | ≥50dB (พีซี/UPC) ≥60dB (APC) |
| ตราไฟเบอร์ | คอร์นนิ่ง, YOFC, OFS ... |