| พิมพ์ | ผมเปียไฟเบอร์ |
|---|---|
| ประเภทไฟเบอร์ | เอสเอ็ม/มม/OM3 |
| แกนไฟเบอร์ | 2,4,6,8,12 แกนเป็นตัวเลือก |
| ความยาวไฟเบอร์ | 1M หรือกำหนดเอง |
| ประเภทตัวเชื่อมต่อ | เอฟซี เอสซี เอสที แอลซี |
| หมายเลขรุ่น | AFIBERSOLUTION-Cable รีล |
|---|---|
| สถานที่กำเนิด ความหนา | กวางตุ้ง, จีน |
| ชื่อสินค้า | ม้วนสายไฟเบอร์ออปติกทางยุทธวิธีแบบพกพาขนาด 500 เมตร |
| วัสดุ | โลหะหรือพลาสติก |
| ความจุ | 100m-1000m |
| พิมพ์ | สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติก |
|---|---|
| ใช้ | FTTH |
| เวลาการรับประกัน | 2 |
| เครือข่าย | LAN แบบมีสาย, ONVIF, 4g, 3G |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | สายแพทช์ E2000 |
| พิมพ์ | ผมเปียไฟเบอร์ |
|---|---|
| ใช้ | FTTH |
| ชื่อ | วางสายเคเบิล |
| ประเภทไฟเบอร์ | G657A1, G657A2 |
| สี | ขาวดำ |
| พิมพ์ | อื่น |
|---|---|
| เครือข่าย | แลนไร้สาย |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ตัวเชื่อมต่อสายเคเบิลใยแก้วนำแสง Multimode Duplex LC |
| ตัวเชื่อมต่อ | ลค |
| ปลอกโลหะของส่วนท้าย | พีซี, UPC, APC |
| พิมพ์ | สายไฟเบอร์ออปติก |
|---|---|
| ใช้ | FTTH |
| ประเภทไฟเบอร์ | สถานะโสด |
| การสูญเสียการแทรกซึม | <0.25db |
| ส่งคืนการสูญเสีย | ≥50dB (พีซี/UPC) ≥60dB (APC) |
| หมายเลขรุ่น | AFIBERSOLUTION-Cable รีล |
|---|---|
| สถานที่กำเนิด ความหนา | กวางตุ้ง, จีน |
| ชื่อสินค้า | ม้วนสายไฟเบอร์ออปติกทางยุทธวิธีแบบพกพาขนาด 500 เมตร |
| วัสดุ | โลหะหรือพลาสติก |
| ความจุ | 100m-1000m |
| หมายเลขรุ่น | TAC-Tactical สายพับสายเคเบิล |
|---|---|
| สถานที่กำเนิด ความหนา | กวางตุ้ง, จีน |
| ชื่อสินค้า | ม้วนสายไฟเบอร์ออปติกทางยุทธวิธีแบบพกพาขนาด 500 เมตร |
| วัสดุ | โลหะหรือพลาสติก |
| ความจุ | 100m-1000m |
| จำนวนไฟเบอร์ | 2 ถึง 24 ไฟเบอร์ |
|---|---|
| จำนวนตัวนำ | ≥ 10 |
| แอปพลิเคชัน | โทรคมนาคม |
| ประเภทไฟเบอร์ | G655,G652D, G657A1, G657A2 |
| ตราไฟเบอร์ | คอร์นนิ่ง, OFS, YOFC |
| พิมพ์ | แผงแพทช์ไฟเบอร์ออปติก |
|---|---|
| ใช้ | FTTH |
| เวลาการรับประกัน | 3 |
| เครือข่าย | 4g, 3G, ไฟเบอร์ |
| ประเภทไฟเบอร์ | เอสเอ็ม/OM3/OM4 |