| พิมพ์ | สายไฟเบอร์ออปติก |
|---|---|
| ใช้ | FTTH |
| ประเภทไฟเบอร์ | โหมดเดียว 9/125 |
| การสูญเสียการแทรกซึม | <0.25db |
| ส่งคืนการสูญเสีย | >50dB |
| พิมพ์ | สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติก |
|---|---|
| ใช้ | FTTX, เอฟทีเอ็กซ์ |
| เวลาการรับประกัน | 3 |
| เครือข่าย | LAN แบบมีสาย, ONVIF, 4g, 3G |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ผมเปีย MPO |
| พิมพ์ | FTTx โซลูชั่น 2.5 มม |
|---|---|
| ใช้ | FTTH |
| เวลาการรับประกัน | 1 ปี |
| ประเภทตัวเชื่อมต่อ | เอสซี เอสที เอฟซี |
| บรรจุุภัณฑ์ | 1 ชิ้น / กล่อง |
| พิมพ์ | กล่องเครื่องมือไฟเบอร์ออปติก เครื่องทดสอบ และเครื่องมือ |
|---|---|
| ใช้ | FTTX, เอฟทีเอช |
| ขนาดกระเป๋า | 28*15*20ซม |
| อุปกรณ์เสริม1 | เครื่องตัดไฟเบอร์ออปติก |
| อุปกรณ์เสริม2 | 10 เมกะวัตต์ VFL |
| พิมพ์ | สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติก |
|---|---|
| ใช้ | FTTH |
| เวลาการรับประกัน | 5 |
| เครือข่าย | เส้นใยแก้วนำแสง |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | จัมเปอร์ตัวเชื่อมต่อไฟเบอร์ออปติก SMA 905 |
| พิมพ์ | เครื่องตัดไฟเบอร์ออปติก |
|---|---|
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | เครื่องตัดไฟเบอร์ออปติก |
| เส้นผ่านศูนย์กลางชั้นนอก | 0.25mm-0.9mm |
| เส้นผ่านศูนย์กลางของไฟเบอร์ | 125μm |
| มุมแหว่ง | <0.5 ° |
| พิมพ์ | สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติก |
|---|---|
| ใช้ | FTTH |
| เวลาการรับประกัน | 3 |
| เครือข่าย | 4g, 3g |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติก FTTH LC UPC SM DX |
| พิมพ์ | กล่องต่อสายไฟเบอร์ออปติก |
|---|---|
| ใช้ | FTTH |
| เวลาการรับประกัน | 2 |
| เครือข่าย | LAN แบบมีสาย, ONVIF, Ip, 4g, 3G |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | กล่องต่อสายไฟเบอร์ที่มองไม่เห็น |
| หมายเลขรุ่น | AFIBERSOLUTION-Cable รีล |
|---|---|
| สถานที่กำเนิด ความหนา | กวางตุ้ง, จีน |
| ชื่อสินค้า | ม้วนสายไฟเบอร์ออปติกทางยุทธวิธีแบบพกพาขนาด 500 เมตร |
| วัสดุ | โลหะหรือพลาสติก |
| ความจุ | 100m-1000m |
| หมายเลขรุ่น | AFIBERSOLUTION-Cable รีล |
|---|---|
| สถานที่กำเนิด ความหนา | กวางตุ้ง, จีน |
| ชื่อสินค้า | ม้วนสายไฟเบอร์ออปติกทางยุทธวิธีแบบพกพาขนาด 500 เมตร |
| วัสดุ | โลหะหรือพลาสติก |
| ความจุ | 100m-1000m |