| พิมพ์ | ตัวระบุไฟเบอร์ |
|---|---|
| เครือข่าย | แลนไร้สาย |
| สี | สีขาว |
| ความยาว | 6ซม |
| ท่าเรือ | เซินเจิ้น |
| พิมพ์ | สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติก |
|---|---|
| ใช้ | FTTH |
| เครือข่าย | เส้นใยแก้วนำแสง |
| ชื่อ | บูทขั้วต่อไฟเบอร์ 90 องศา |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติก |
| ประเภทตัวเชื่อมต่อ | LC/ SC/ FC/ ST/ MU/ MTRJ/ MPO/ E2000/ DIN/ SMA/ D4/ SFF/ LC Uniboot |
|---|---|
| อุณหภูมิในการจัดเก็บ | -40℃~+85℃ |
| ประเภทสายเคเบิล | เส้นใย |
| วัสดุสายเคเบิล | PVC/LSZH/OFNP/OFNR |
| การสูญเสียการแทรก | ≤0.3dB |
| พิมพ์ | โซลูชั่น FTTx |
|---|---|
| ใช้ | FTTH |
| เครือข่าย | 4g, 3g |
| แกนไฟเบอร์ | 8 คอร์ 12 คอร์ 24 คอร์ |
| ตัวเชื่อมต่อ | MTP,MPO,LC,วท |
| พิมพ์ | สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติก |
|---|---|
| ใช้ | FTTH |
| ชื่อ | บูทขั้วต่อไฟเบอร์ 90 องศา |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติก |
| ประเภทไฟเบอร์ | G652D,G657A1,G657A2,G655 |
| พิมพ์ | โซลูชั่น FTTx |
|---|---|
| ใช้ | FTTH |
| เวลาการรับประกัน | 5 |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | แผ่นปิดหน้าไฟเบอร์ออปติก |
| อะแดปเตอร์ที่เหมาะสม | วท.,ลค |
| พิมพ์ | สายไฟเบอร์ออปติก |
|---|---|
| ใช้ | FTTH |
| การสูญเสียการแทรกซึม | <0.2dB |
| ส่งคืนการสูญเสีย | >55db |
| สีแจ็คเก็ต | สีดำ |
| พิมพ์ | สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติก |
|---|---|
| ใช้ | FTTA,FTTH |
| เวลาการรับประกัน | 2 |
| เครือข่าย | LAN แบบมีสาย, ONVIF, 4g, 3G, ไฟเบอร์ออปติก |
| โครงสร้างสายเคเบิล | สายเคเบิลหล่น FTTH กลางแจ้ง / สายเคเบิลกลม / สายเคเบิลวางแบน |
| พิมพ์ | โซลูชั่น FTTx |
|---|---|
| ใช้ | FTTH เอฟทีเอช |
| เวลาการรับประกัน | 5 |
| เครือข่าย | เส้นใยแก้วนำแสง |
| โครงสร้างสายเคเบิล | สายเคเบิลหล่น FTTH กลางแจ้ง / สายเคเบิลกลม / สายเคเบิลวางแบน |
| พิมพ์ | สายแพทช์ FTTA |
|---|---|
| ใช้ | กยท |
| เวลาการรับประกัน | 5 |
| เครือข่าย | เส้นใยแก้วนำแสง |
| กันน้ำ | IP68 |